



## TAARIFA KWA UMMA

### NJIA MPYA ZA USAJILI WA LESENI MKOANI DAR ES SALAAM

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) kwa kuzingatia changamoto ya usafiri katika barabara ya Morogoro na juhudi zinazofanywa na UDART kuboresha huduma za usafiri, Mamlaka imeamua kuchukua hatua za dharula kwa kuwakaribisha wasafirishaji kuomba leseni kwenye njia tajwa hapo chini ili kusaidia wananchi wanaopata adha ya usafiri wakati wa kuelekea kwenye majukumu ya kujenga uchumi wa Nchi yetu.

NA	KUTOKA	KWENDA	KUPITIA BARABARA YA MOROGORO	UJAZO WA BASI KUENZIA ABIRIA	IDADI
1	MBEZI LUIS	MAKUMBUSHO	MANZESE, KAWAWA, MWANANYAMALA	25	15

#### Vigezo vya kuzingatia:

1. Magari yenye usajili kuanzia namba **ECA**
2. Dereva wa gari husika atapaswa kuthibitishwa LATRA;
3. Leseni ni kwa muda wa mwaka mmoja na kuhuisha inategemea hali ya huduma za usafiri katika barabara tajwa; na
4. Vigezo na masharti kuzingatiwa.

Imetolewa na:  
Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano  
13 Oktoba, 2023